Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA

Nơi chia sẻ học tập, lưu giữ kỉ niệm, lắng đọng cảm xúc... thời sinh viên!

Thông báo: Ra sức kêu gọi anh em xây dựng ủng hộ 4Rum.
Thông báo: Tình hình là rất tình hình! Hiện tại 4rum đang rất vắng vẻ, rất cần một đội ngũ làm công tác quản trị, bảo trì web, ra sức kêu gọi anh em xd ủng hộ!

Share|

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
anhyeuemnhieulam

Admin

Birthday : 10/02/1978

ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA Empty
Bài gửiTiêu đề: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 3:44 pm

ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA 988349 ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA 988349 ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA 988349
Mọi đồ án liên quan đến ngành xây dựng xin mời bạn down tại: http://con07.forumotion.com/t403-topic

đồ án KTCN:
link:mediafire.com kdzoitwmqyv

đồ án KTDD:

link:mediafire.com njntt2ikedy
Nguồn: con07.tk

Được sửa bởi QuangTiếu ngày Sat Mar 05, 2011 5:38 pm; sửa lần 4.
http://vn.360plus.blog.yahoo.com
hoangnhai

Trứng đã nở

Trứng đã nở
hoangnhai

Birthday : 16/03/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 9:50 pm

cứ đến giờ bảo vệ đồ án thì cứ mua hết sách của ông thầy là wa..........
chúng ta đang học đồ án thì chúng ta nên phải đồ lại mới gọi là đồ án.......ngu gì mà tự tay vẽ...kaka

happyboy

Trứng đã nở

Trứng đã nở
happyboy

Birthday : 04/10/1991
Birthday : 04/10/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 9:54 pm

hoangnhai đã viết:
cứ đến giờ bảo vệ đồ án thì cứ mua hết sách của ông thầy là wa..........
chúng ta đang học đồ án thì chúng ta nên phải đồ lại mới gọi là đồ án.......ngu gì mà tự tay vẽ...kaka
ừa mày cứ giữ tinh thần đó đi.................TÀI MY sẽ cho mày biết thế nào là đồ án............... bom bom bom

anhyeuemnhieulam

Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeThu Apr 21, 2011 12:14 pm

hay mậy mậy đồ đi mậy, đồ đi đồ lại, đồ dài dài, đồ cho tới lúc hổng còn cộng tốc ra trường lun cho mậy bít hhaha vailuoi

hoangnhai

Trứng đã nở

Trứng đã nở
hoangnhai

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeThu Apr 21, 2011 10:20 pm

anh em nào rút môn đồ án thì vô điểm danh cho bik nha....

Mr.T

Trứng đã nở

Trứng đã nở
Mr.T

Birthday : 09/02/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeThu May 12, 2011 5:44 pm

ngay mai bao ve do an Thay My roi`. Wink . Chuan bi tien mua Kinh Mai voi Huyen Dieu thoi

KDSLuom

Nhập môn

Nhập môn
KDSLuom

Birthday : 02/12/1991
Birthday : 02/12/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeThu May 12, 2011 6:26 pm

bê bối bê bối quá..............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! drunken

Mr.T

Trứng đã nở

Trứng đã nở
Mr.T

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeThu May 12, 2011 7:28 pm

Câu hỏi của ổng nè,Đưa lên cho anh em chỉ mình với."Nêu các phương án để hok cần xây cầu thang" .Cầu thang của em nằm ở cuối công trình.hiixx

anhyeuemnhieulam

Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeSat May 14, 2011 5:58 pm

Trả lời dùm chú nà: " Phương án không cần xây cầu thang là xây nhà chỉ có tầng trệt ko có lầu! hehe

anhyeuemnhieulam

Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeSat May 14, 2011 6:00 pm

Hài , anh Quyền chở ổng đi hoài được ưu tiên sướng quá, bữa nào dụ ổng ăn cơm chùa mới được hihi

Mr.T

Trứng đã nở

Trứng đã nở
Mr.T

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeSun May 15, 2011 6:52 pm

Chú trả lời thế thì 4,5 điểm nhá>Kỳ sau đăng ký học lại tiếp

hanhtran

Nhập môn

Nhập môn
hanhtran

Birthday : 19/07/1991
Birthday : 19/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 12:10 am

đề nghị anh em ko post lên những gì bậy bạ nữa nhen.hình ảnh ghê quá.cũng ko phải chỉ có mình lớp ta vô đâu.

anhyeuemnhieulam

Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 8:15 pm

hanhtran đã viết:
đề nghị anh em ko post lên những gì bậy bạ nữa nhen.hình ảnh ghê quá.cũng ko phải chỉ có mình lớp ta vô đâu.
hihi chú này chắc đọc nhiễm quy định sv nói năng có văn hóa quy định mới của trường ùi

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA ĐỒ ÁN KIẾN TRÚC THAM KHẢO CHO ANH EM TA I_icon_minitime

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Similar topics

-
» ĐỒ ÁN NỀN MÓNG THAM KHẢO CHO BÁC NÀO CẦN!
» Đồ án Bê Tông 1-Tham khảo
» đồ án kiến trúc dân dụng đê.........
» Thiết kế kiến trúc nhà biệt thự ?
» Danh sách duyệt đồ án kiến trúc Thầy My
Trang 1 trong tổng số 1 trang